![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/09/118766119_4297878676952384_2463811025375796080_n.jpg)
![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/09/118766003_4297878076952444_234878316385015018_n.jpg)
![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/09/118648490_4297878530285732_3670760539960927148_n.jpg)
![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/09/118627398_4297878793619039_6108814320741705410_n.jpg)
วันที่ 2 กันยายน 2563หัวหน้าหน่วยจัดการต้นน้ำ และหัวหน้าศูนย์แฝกฯ เข้าร่วมประชุม พร้อมนำเสนอผลการปฏิบัติงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 แก่เจ้าหน้าที่สำนักอนุรักษ์และจัดการต้นน้ำ ที่เข้ามาตรวจติดตามผลการดำเนินงาน ของ นตน. ส่วนจัดการต้นน้ำ สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 (อุบลราชธานี) และศูนย์สาธิตการพัฒนาและรณรงค์การใช้หญ้าแฝกด้านป่าไม้ที่ 3 จังหวัดสุรินทร์ ณ ห้องประชุมปฏิบัติการ สำนักบริหารพื้นที่อนุรักษ์ที่ 9 (อุบลราชธานี)
ความเห็นล่าสุด