![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/07/105532109_3991881050885483_8754233102876369371_n.jpg)
![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/07/79235841_3991881104218811_1983808077127149285_n.jpg)
![](http://watershed.dnp9ubon.com/wp-content/uploads/2020/07/106500737_3991880674218854_5544196324968247598_n.jpg)
วันที่ 30 มิถุนายน 2563นายปรีดา ภาวศิลป์ หัวหน้าหน่วยจัดการต้นน้ำห้วยโพธิ์ นางสาวลักขณา ราชิวงศ์ นักวิชาการป่าไม้ปฏิบัติการ พร้อมคณะ ลงพื้นที่ตรวจติดตามการดำเนินงานของหน่วยจัดการต้นน้ำห้วยโพธิ์ ดังนี้- ร่วมปลูกต้นไม้ กิจกรรมปลูกเสริมป่า จำนวน 10 ไร่ ณ ที่สาธารณประโยชน์ บ้านทุ่งนาเมือง ต.นาโพธิ์กลาง อ.โขงเจียม จ.อุบลราชธานี โดยมี สสอ.บ้านทุ่งนาเมือง หน่วยจัดการต้นน้ำห้วยโพธิ์ อบต.นาโพธิ์กลาง อุทยานแห่งชาติผาแต้ม สถานีควบคุมไฟป่าผาแต้ม เข้าร่วม- ตรวจเยี่ยมแหล่งกักเก็บน้ำของ สสอ.บ้านทุ่งนาเมือง- แจกจ่ายกล้าไม้ ให้กับหน่วยงานราชการ และชุมชนที่มาขอรับกล้าไม้
ความเห็นล่าสุด